ผู้เขียน หัวข้อ: แฮ็คเซิฟเวอร์ทอนาโด (โหลดไฟล์โดยไม่ต้องใช้กล่อง) สำหรับ JAF และกล่องที่ไม่มี HWK  (อ่าน 32923 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100

หลายท่านใช้กล่องแฟลชที่ไม่มี hwk หรืออาจจะใช้กล่อง jaf แต่อยากได้ไฟล์แฟลชรุ่นใหม่ๆมาใช้กับโรแกรม jaf หรือ mxkey crack รวมไปถึงท่านที่อยากได้ไฟล์และโปรแกรมศูนย์ของ samsung LG เพื่อมาแฟลชกับกล่องแฟลชเครื่องจีนรวมถึงลายวงจรก็สามารถโหลดไฟล์จากที่นี่ได้เลยครับ

ต้องใช้ FireFox นะครับ ใครยังไม่มีไปโหลดที่นี่
ไฟล์ที่โหลดได้ในครั้งแรกจะเป็นสกุล .torrent นะครับ ต้องใช้โปรแกรม utorren เปิดเพื่อจะดาวน์โหลดไฟล์ ท่านที่ยังไม่มีสามารถโหลดได้ที่นี่ครับ

you need firefox for this page.
torrent file from support site need to open with utorrent
enjoy

yo!

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2010, 09:45:28 am โดย SE »

ptnetwork

• บุคคลทั่วไป
Re: ทดสอบแฮ็กเซิฟเวอร์ทอนาโด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 02:10:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • บางครั้งโหลดได้ แต่ส่วนมากไม่ค่อยได้ ต้องเข้าหลายๆรอบครับ อิอิ.....เก่งจัง

tonmobile

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:29:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กำแระ แล้วใครเสียค่า Ratio ล่ะนั่น  ???

ถ้าคิดแบบบิทไทย ซักระยะคงโหลดไม่ได้แล้วสิ

changmo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:31:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนแรกเข้าเวบได้แต่โหลดไม่ได้เมื่อกี้เข้าเว็บไม่ได้แล้ว

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:34:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กำแระ แล้วใครเสียค่า Ratio ล่ะนั่น  ???

ถ้าคิดแบบบิทไทย ซักระยะคงโหลดไม่ได้แล้วสิ
    เรโชไม่ใช่ปัญหาครับ ผมจัดการใว้แล้ว ถ้าไม่โดนบล็อกซะก่อนนะ  :P
    แต่ที่น่าห่วงคือ saras team จะมาถล่มเซิฟเวอร์ผมมากว่า  :-[

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:35:18 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนแรกเข้าเวบได้แต่โหลดไม่ได้เมื่อกี้เข้าเว็บไม่ได้แล้ว
    กดขอบคุณด้วยนะครับ  อิๆ

tonmobile

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:39:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมว่านะ ลุงเส แบ่งพื้นที่ใน Server ซักนิดเพื่อทำเป็น"เวบบิท"ไปเลยสิ
    แค่คิดก็ขนลุก 555+
    แต่ไฟล์แบบนี้คงต้องห้ามอัพล่ะ เช่น
    RM-303_DP20_6.00__sw-08.32 [18+ Only] อิอิ... :-\

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:46:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมว่านะ ลุงเส แบ่งพื้นที่ใน Server ซักนิดเพื่อทำเป็น"เวบบิท"ไปเลยสิ
    แค่คิดก็ขนลุก 555+
    แต่ไฟล์แบบนี้คงต้องห้ามอัพล่ะ เช่น
    RM-303_DP20_6.00__sw-08.32 [18+ Only] อิอิ... :-\
    ผมมีแนวคิดที่จะรวบรวมไฟล์ทอเรนจากหลายๆที่ให้สมาชิกที่ไม่มี HWK ได้โหลดกัน แต่ไม่ค่อยได้รับความสนใจเท่าที่ควร
    ส่วนตัวแล้วผมมีซัพพอร์ทของหลายๆค่ายก็เลยไม่เดือดร้อนเท่าไหร่ แต่อยากทำให้สมาชิกที่ไม่มีได้ใช้กันมากกว่าครับ

ส่วนการทำเวบบิทก็คิดใว้เหมือนกัน คงต้องขอคำปรึกษาจากป๋าต้นล่ะครับ  แฮ่ๆ

changmo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 03:58:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เมือกี้ผมตัดต่อเน็ตใหม่เปิดเข้ามาก็เป็นตามรูป กดขอบคุณแล้วก็ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 04:09:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เซิฟเวอร์มีปัญมั้งครับ ผมเข้าจากตัวแท้ก็ไม่ได้เหมือนกัน

mr_uem

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 04:19:53 pm »
  • Publish
  • Publish

เอาแบบนี้ไงท่าน ถ้าใครโหลดจนเต็ม 100% ไว้ ก็ปล่อย seed ไว้ แล้ว ก็ ลบ url ของ tracker ในโปรแกรมบิตอ่ะคับ  เราก้อมาโหลดกันเองต่อ บายๆๆ

NALAO99

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2009, 05:24:49 pm »
  • Publish
  • Publish

• สุดยอดครับ   อิอิอิ

R.A.B

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2009, 08:42:30 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

triton_vut

Re: ทดสอบ แฮ็ค เซิฟเวอร์ทอนาโด สำหรับท่านที่ไม่มี HWK
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2009, 04:08:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ tom ele

• Jr. Member
    • **
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: ทดสอบ แฮ็ค เซิฟเวอร์ทอนาโด สำหรับท่านที่ไม่มี HWK
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2009, 06:33:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สุดยอดเลยครับ

Facebook Comments