ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโทรศัพท์ที่อยากทำไทยครับ(แก้ใหม่ครับ)  (อ่าน 1668 ครั้ง)

dang7203

• บุคคลทั่วไป
คิดว่าคงไม่ผิดอีกน่ะครับ ขอบคุณครับ ;)

dang7203

• บุคคลทั่วไป
Re: ภาพโทรศัพท์ที่อยากทำไทยครับ(แก้ใหม่ครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 07:24:17 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องนี้แหละครับผมซื้อมา มันมีแต่ภาษาจีนเลยอยากทำให้มันเป็นไทยแต่ทำไม่ได้ครับพี่ๆ คนใหนพอทำได้บ้างครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    Re: ภาพโทรศัพท์ที่อยากทำไทยครับ(แก้ใหม่ครับ)
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 05:21:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เข้าใจล่ะ  รุ่นนี้คือ Changjiang A610 iphone TV mobile phone
    แต่ถ้าจะทำไทย ท่านต้อง Read File ออกมา และอัพโหลดไฟล์ ส่งมา จึงจะมีคนทำให้ได้นะครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 01:36:15 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เข้าใจล่ะ  รุ่นนี้คือ Changjiang A610 iphone TV mobile phone
    แต่ถ้าจะทำไทย ท่านต้อง Read File ออกมา และอัพโหลดไฟล์ ส่งมา จึงจะมีคนทำให้ได้นะครับ
    ไฟล์เขาอัพใว้ที่นี่แล้วครับคุณเอ๋ http://www.se-thailand.net/smf/index.php/topic,7429.0.html
    แต่เท่าที่ดูมันไม่ขึ้นเวอชชั่นอะไรเลย ไม่รู้ว่าไฟล์มันเสียรึ z3x ไม่รองรับก็ไม่รู้

Facebook Comments