ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ น้าเส เรื่อง Tornado Ufs3  (อ่าน 3285 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom ele

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ น้าเส   คือผมได้  Tornado Ufs3 แต่เป็นกล่องเปล่าไม่มี Hwk และสายที อยากถามว่าถ้าจะซื้อHwk  กับสาย  และซื้อกล่องใหม่ครบชขุดเลยอันไหนดีกว่า   เรื่องการแฟลช เครื่อง และประสิทธิภาพนะครับ แล้วหากต้องการซื้อสายหากเลือกไม่เอาครบชุดได้ไหมครับ แล้วแท่นแฟลชหล่ะใช้ได้ดีไหม ผมเป็นมือใหม่ครับ ไม่ค่อยมีประสบการณ์ จึงขอคำแนะนำจากท่านอาจารย์ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ น้าเส เรื่อง Tornado Ufs3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 01:55:25 pm »
  • Publish
  • Publish

• ลองจัดดูนะครับว่าจะเอาแบบใหน ถ้างบจำกัดก็ซื้อแค่ hwk ก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่กำกัดก็ซื้อทั้งกล่องเลยครับ
    ส่วนแท่นแฟลชโดยส่วนตัวผมว่าคุ้มนะครับ ไม่ต้องคอยซื้อสายรุ่นใหม่ๆ สายไม่รกโต๊ะด้วย
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2008, 08:49:51 pm โดย SE »

ออฟไลน์ tom ele

• Jr. Member
    • **
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ น้าเส เรื่อง Tornado Ufs3
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 02:07:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

Facebook Comments