ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor Z3X  (อ่าน 2053 ครั้ง)

suras

• บุคคลทั่วไป
ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor Z3X
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 07:37:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor หน่อยครับของ Z3X
    มันเป็นโปรแกรมเวอร์ชั่นใหม่ ซื้อมายังไม่เคยลอง มีเครื่องเข้ามา
    เลยลองทำดู แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ใครรู้วิธีขอคำแนะนำด้วยครับ
    ที่สำคัญ ผม add ไทยไม่เข้าครับ เพราะไม่รู้วิธี ลองดูวีดีโอแล้วมันเป็นเวอร์ชั่นเก่า
    ลองทำตามไม่ได้ครับ เลย งง กับมัน

acer

Re: ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor Z3X
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 01:24:42 am »
  • Publish
  • Publish
  • ตำแหน่งนี้ไว้สำหรับเลือก dic สำหรับแปลภาษาครับ เหมือน ver เก่านะครับ

suras

Re: ช่วยบอกวิธีเซ็ตค่า โปรแกรม china editor Z3X
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:30:41 am »
  • Publish
  • Publish
  • พอมีวิธีการทำใหมครับ ตั้งแต่ขั้นตอนแรกเลยครับ หากไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับคำตอบ

ออฟไลน์ danai8029

• VIP
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2010, 06:37:28 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆ ครับ

Facebook Comments