ผู้เขียน หัวข้อ: t nec t9 ขึ้นใช้ผิดกฎหมาย จะปิดเครื่อง  (อ่าน 1830 ครั้ง)

boo111

• บุคคลทั่วไป
t nec t9 ขึ้นใช้ผิดกฎหมาย จะปิดเครื่องครับ
รี๊ดแล้วแฟลชไม่หายครับ
ฟอแมตแล้วไม่ได้ครับ
ขอไฟล์แฟลชรุ่นนี้หน่อยครับ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 19
  • AE Mobile^
Re: t nec t9 ขึ้นใช้ผิดกฎหมาย จะปิดเครื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 01:57:44 am »
  • Publish
  • Publish
  • เขียนอีมี่ใหม่ดูก่อนครับ

boo111

• บุคคลทั่วไป
    Re: t nec t9 ขึ้นใช้ผิดกฎหมาย จะปิดเครื่อง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 08:46:45 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เขียนด้วยโปรแกรมอะไรครับ
    สไปร์เดอร์ไม่รู้เขียนอย่างไรครับ
    cpu spaedtum ครับ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:08:26 am »
  • Publish
  • Publish
  • CPU เบอร์อะไรครับ

http://rapidshare.com/files/129198167/Spreadtrum_Imei_tool_ByTelemasteR_.rar

หรือไม่ก็็เอาไฟล์เดิมที่ Read ไว้แฟลชกลับเข้าไปก่อน เครื่องเป็นอะไรมา ตกน้ำหรือไม่แกะเครื่องดูด้วยก็ดี

Facebook Comments