ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่NOD32 หลังจากลงโปรแกรมแล้วเปิดไม่ได้ให้แก้ตามนี้นะครับ  (อ่าน 5222 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ท่านที่NOD32 หลังจากลงโปรแกรมแล้วเปิดไม่ได้ให้แก้ตามนี้นะครับ

เปิดโปรแกรม NOD32
คลิกที่ Tools
คลิกที่ Quarantine
เลือกไฟล์ที่มีชื่อ mobileEx.exe
คลิก Restore
ปิดโปรแกรม NOD32 แล้วก็เปิด mobileEx 3.2 ได้เลยครับ  :D

tonmobile

• บุคคลทั่วไป

NOD32 อ่ะ พอหาได้อยู่ แต่ MX-Key ยังไม่มีใช้เลยป๋าเส  ฮากลิ้ง

ออฟไลน์ SE

NOD32 อ่ะ พอหาได้อยู่ แต่ MX-Key ยังไม่มีใช้เลยป๋าเส  ฮากลิ้ง

จัดไป :D

ออฟไลน์ KuyT

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ขอบคุณครับ

songpop

ขอบคุณท่านเส มากๆครับที่ให้โอกาสกับผู้ที่สนใจแต่ยังขาดปัจจัยในการซื้อของแท้อยู่  ขอให้ท่านคอยเป็นที่พึ่งพิงของช่างกลุ่มนี้ตลอดไป และขออวยพรให้ท่าน และครอบครัวจงพบประสพแต่สิ่งดีๆ  มีแต่ความสุขไร้โรคาเทอญ

ออฟไลน์ SE

ท่านที่อัพเดทวันนี้แล้วโดนบล็อกโปรแกรมทอนาโดใว้ก็ใช้วิธีนี้แก้ได้นะครับ

ออฟไลน์ AEK@Mobile Service

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ขอลอง วิธี น้าเส ก่อนครับ ขอบคุณครับ

tkkk

THANK YOUมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Facebook Comments