ผู้เขียน หัวข้อ: N95 8GB เครื่องจีน โทรเข้า-ออก เสียงเหมือนมีคลื่นรบกวนครับ แนะนำด้วยครับผม  (อ่าน 3357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hunterr

• AMT User
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: -1
N95 8GB เครื่องจีน โทรเข้า-ออก เสียงเหมือนมีคลื่นรบกวนครับ แนะนำด้วยครับผม

ออฟไลน์ mc2499

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ล้างบอดน่าจะหายนะคับถ้าไม่หายให้ย้ำ CPU เลยคับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
ล้างบอดร์ถ้าไม่หาย ลองฟอร์เมตไฟล์ดูก่อน

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถ้าตอนโทรแล้วเราได้ยินเสียงรบกวนก็ดูที่ขั้วเสาอากาศด้วยนะครับ ถ้าขาไม่ลงบอร์ดทุกขาก็มีเสียงรบกวนขณะโทรได้ครับ แต่ถ้าคู่สนทนาได้ยินเสียงรบกวนฝ่ายเดียวก็อาจเป็นที่ไมค์ได้ครับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• คะแนนน้ำใจ: 5
เจอกับตัวเองครับหลงทางตั้งนาน คือว่ามีเครื่อง G-NET 533ช็อดมา ช็อดที่ C ผมเลยเอาออกเลย เปิดได้โทรแล้วมีคลื่นรบกวนที่คู่สนทนาผมคิดว่าCเลยหามาใส่เปลียน2ตัวก็เหมือนเดิมเลยคิดถึงกระทู้นี้ที่ อ.เส ให้เปลื่ยนไมค์ เปลื่ยนแล้วหายครับ อ.เส 8) 8)มาก

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100

abb

• บุคคลทั่วไป
ไมล์จีนแบบสายบ้างก็ไม่ดีเท่าไรผมใช้ไมล์ของi510ถอดยางออกต่อสายไฟหายแน่นอน กุหลาบ. กุหลาบ. กุหลาบ. O0

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
มันก้แล้วแต่กรณีไปบางตัวต้องต่อตัวถังไมค์ลงกราว์ดโดยตรงครับ

ออฟไลน์ Hunterr

• AMT User
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: -1
มันก้แล้วแต่กรณีไปบางตัวต้องต่อตัวถังไมค์ลงกราว์ดโดยตรงครับ

อย่างเช่น i-mobile 322 ใช่มั้ยครับ ตัวนี้รู้สึกว่าเจอบ่อยอยู่เหมือนกันครับ

แต่ชอบมากๆเลยครับ รับทรัพย์เนียนดี....อิอิอิ..

Facebook Comments