ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวน์โหลด 4แชร์ ไม่ต้องเข้าไปรอเอง  (อ่าน 8414 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป

ด้วยโปรแกรม MiPony [ล่าสุดคือ MIPONY VERSION 1.0.12 และ 1.1.0 Beta 2]
ความจริงมันซัพพอร์ตเวบฝากไฟล์แทบทั้งหมด แต่ไม่ได้ลองเองนะ

แค่เราก็อบปี้ลิ้งค์ มันจะ Add เข้าโปรแกรมให้ทันที (เปิดใช้โปรแกรม)
หรือ คลิกขวา ที่ลิ้งค์ดาวน์โหลด (ต้องลง Addon สำหรับบราวเซอร์ ตอนติดตั้งมันจะถามเอง)

Mipony is a free download manager specially designed to automate the downloading of files of free host sites
such as Rapidshare, Megaupload, Hotfiles and many others..

มีฟังค์ชั่น แตกไฟล์ *.rar แบบออโต้ได้ด้วย เมื่อดาวน์โหลดเสร็จ (ดูใน Options)
Join ไฟล์ที่แยกอัพโหลดได้
ใส่ Premium Account ได้(ถ้ามี)

http://www.mipony.net/en/download.php

ออฟไลน์ jo_mathon

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
Re: ดาวน์โหลด 4แชร์ ไม่ต้องเข้าไปรอเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 09:19:53 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ ต้องลองก่อนนะครับ

ออฟไลน์ stamp

• Jr. Member
    • **
    • คะแนนน้ำใจ: -2
    Re: ดาวน์โหลด 4แชร์ ไม่ต้องเข้าไปรอเอง
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 01:16:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณคับผม

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 04:25:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ โหลดเรียบร้อยละเดี๋ยวต้องลอง

daung

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:01:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

Facebook Comments