ผู้เขียน หัวข้อ: samsung f679 ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2247 ครั้ง)

taiy@1971

• บุคคลทั่วไป
samsung f679 ขอคำแนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 10:55:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องรีสตาร์ทเองครับ โหลดโปรแกรมแก้มาแล้วแต่ยังแก้ไม่ได้ครับทำตามขั้นตอนทุกอย่างแต่มาติดตรงนี้ทุกครั้งครับท่านใดที่เคยใช้และทำผ่านช่วยแนะนำทีครับ

ลง Driver แล้วครับ

เลือกไฟล์แล้วไม่ไปไหนเลยครับ

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรแก้อย่างไรครับ แนะนำด้วยครับ  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: samsung f679 ขอคำแนะนำด้วยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 08:19:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • emergency mode  > 9 + pw

พอโปรแกรมดีเท็คเจอพอร์ต ก็กด Download

Facebook Comments