ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องสไปเดอร์แมนแสกนไม่เจอขาครับ  (อ่าน 5244 ครั้ง)

dang7203

• บุคคลทั่วไป
Re: กล่องสไปเดอร์แมนแสกนไม่เจอขาครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:55:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่หายครับเหมือนเดิมแต่คราวนี้เข้าเมนูได้ครับ
    ปุ่มทัสกรีนยังไม่ตรงครับ
    รุ่นนี้มันระบบสัมผัสหมดเลย เซ็งอีกจนได้
    ต้องบัดกรีใหม่อีกเน่าแน่ๆ n99i++ เอ้ย

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    Re: กล่องสไปเดอร์แมนแสกนไม่เจอขาครับ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 09:16:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่หายครับเหมือนเดิมแต่คราวนี้เข้าเมนูได้ครับ
    ปุ่มทัสกรีนยังไม่ตรงครับ
    รุ่นนี้มันระบบสัมผัสหมดเลย เซ็งอีกจนได้
    ต้องบัดกรีใหม่อีกเน่าแน่ๆ n99i++ เอ้ย

เมื่อเข้าเมนูได้แล้ว ไปตั้งค่าปากกาที่ตัวเครื่องด้วยนะครับ พยายามหาให้เจอเมนูการตั้งค่าปากกาหรือทัชสกรีนประมาณนี้

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 5
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:42:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาการนี้ที่ผมเคยเจอมา เปลี่ยนทัชสกรีนใหม่น่าจะหายครับ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:04:28 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ก็ว่างั้นล่ะพี่เกียรติ แต่ดูแล้วคงลำบากเรื่องอะหลั่ยเลยให้ลองสุดๆ ก่อน ไม่หายสุดท้ายคงต้องเปลี่ยนอย่างเดียว  แฮ่ๆ

dang7203

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:35:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • ตื่นขึ้นมาคิดว่าจะหายเอง พอเปิดขึ้นเหมือนเดิมครับ
    เปิดเครื่องเข้าเมนูได้แต่ทัสไม่ได้เหมือนเดิม
    เข้าไปเมนูทัสกรีนแล้วแต่ตั้งค่าปากกาไมได้เลย
    คือมันจะวิ่งไปเรื่อยๆ มีสามตำแหน่งเอามือไปกดมันจะวิ่งไปเรื่อยๆ
    ปกติถ้าเรากดตั้งแค่ 10 ครั้งเครื่องก็จะจำการกดได้ แต่นี่ไม่หยุดเลย
    มาหลังๆผมลองกดตำแหน่งเดียวตัวปากกาก็จะวิ่งไปเรื่อยๆเอง (ซ้ายบนสุด-ตรงกลาง-ขวาล่างสุด)
    มันไม่สนใจกับมือผมเลยครับ กลุ้มครับกลุ้ม แต่ก็ขอบคุณพี่ๆ อาจารย์ทุกๆท่านน่ะครับ
    ผมไม่มีอะไรที่จะให้ได้มากกว่าคำขอบคุณ ผมให้หวยแล้วกันเลขฝันน่ะ 774 ครับเล็กๆน้อยๆครับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:33:12 am »
  • Publish
  • Publish
  • สรุป ต้องเปลี่ยนทัชสกรีนสถานเดียว จะลองซื้อดูนะครับ

Facebook Comments