Mobile Phone > I-Mobile (Hardware)

i-mobile 550_ลายชาร์จ + หูฟัง

(1/38) > >>

AE_Mobile^:

แบบคร่าวๆ นะครับ ปัญหาหูฟ้งค้าง หรือ ดังข้างเีดียว รุ่นนี้มีตัวที่ทำให้เกิดปัญหาบ่อยๆ ส่วน ลายชาร์จก็แค่เบื้องต้นนะครับ เผื่อใครเจอปัญหาไม่มีบอร์ดเทียบ  หวังว่าคงมีประโยชน์บ้าง   แฮ่ๆ

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

ไตเติ้ลโฟน^:
 8)

momobile:
thank you  :D :D :D :D :D

byphone:

--- อ้างจาก: AE Mobile ที่ มกราคม 01, 2010, 05:11:58 am --- 

แบบคร่าวๆ นะครับ ปัญหาหูฟ้งค้าง หรือ ดังข้างเีดียว รุ่นนี้มีตัวที่ทำให้เกิดปัญหาบ่อยๆ ส่วน ลายชาร์จก็แค่เบื้องต้นนะครับ เผื่อใครเจอปัญหาไม่มีบอร์ดเทียบ  หวังว่าคงมีประโยชน์บ้าง   แฮ่ๆ

--- End quote ---

M.MOBILE:
 ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version