ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ SE คับถ้าผมจะซื้อเฉพาะ p-key jaf พี่ว่าดีไหม  (อ่าน 4906 ครั้ง)

comingsoon

• บุคคลทั่วไป
ใช้โปรแกรม jaf ผ่านกล่องทอนาโด พี่ว่ามันจะดีไหมคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: พี่ SE คับถ้าผมจะซื้อเฉพาะ p-key jaf พี่ว่าดีไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 07:43:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ก็ประหยัดไปได้เยอะคับ  ::)

puy-san

Re: พี่ SE คับถ้าผมจะซื้อเฉพาะ p-key jaf พี่ว่าดีไหม
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 08:06:10 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้โปรแกรม jaf ผ่านกล่องทอนาโด พี่ว่ามันจะดีไหมคับ
    ดี ไม่ ดี ผมก็ ไม่ รู้ คับ แต่ สั่ง เฮีย เส ไปแล้ว 1 ดุ้น กะเอา มาศึกษา ตาม ประสาไม่ลองไม่รู้
    อิอิอิ

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 05:15:52 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอหนูบ้างดิคับ

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 3
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 12:49:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คุ้มมากครับ
    แต่ถ้าเงินเหลือก็ช่วยน้าแกด้วยการซื้อ jaf ก็ได้ครับ
    น้าแกต้องการหาเงินไปให้กริ๊กกก

smile mobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2008, 03:53:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใช้โปรแกรม jaf ผ่านกล่องทอนาโด พี่ว่ามันจะดีไหมคับ
    อ๋อ......ก็เพิ่งรู้ว่า P-KEYใช้กับทอร์นาโดได้นะครับ(เห็นสินค้าของท่านฯเสฯ มีอยู่ด้วยและราคานั้นยังลดได้อีกไหม?)
    เพิ่งเข้ามาในเว๊บนี้ครับ ....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านฯ 
    ซ่อมยังไม่ค่อยเก่งแต่ขยันหาเครื่องทุ่นแรงซ่อมครับ(ฮิตเลอร์สามารถลุยชนะทั่วยุโรปได้เพราะมีเครื่องทุนแรงสำหรับสงครามเยอะมาก แต่สุดท้านต้องพ่ายแพ้ภัยธรรมชาติ...5555) :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2008, 10:26:35 pm »
  • Publish
  • Publish
    อ๋อ......ก็เพิ่งรู้ว่า P-KEYใช้กับทอร์นาโดได้นะครับ(เห็นสินค้าของท่านฯเสฯ มีอยู่ด้วยและราคานั้นยังลดได้อีกไหม?)
    เพิ่งเข้ามาในเว๊บนี้ครับ ....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านฯ 
    ซ่อมยังไม่ค่อยเก่งแต่ขยันหาเครื่องทุ่นแรงซ่อมครับ(ฮิตเลอร์สามารถลุยชนะทั่วยุโรปได้เพราะมีเครื่องทุนแรงสำหรับสงครามเยอะมาก แต่สุดท้านต้องพ่ายแพ้ภัยธรรมชาติ...5555) :D
    ช่วงนี้ราคาขึ้นๆลงๆครับ ก่อนหน้านี้มีข่าวว่าจะเลิกซัพพอทหลายๆที่ก็ลดราคาลง แต่พอมีเวอชั่นล่าสุดออกมาราคาก็ดีดขึ้นไปอีก ราคาณ.ปัจจุบันผมขายอยู่ 3500 ครับ ก็ลองดูหลายๆที่นะครับ บางที่อาจจะถูกหรือแพงกว่านี้ แต่ผมอาศัยดูแลกันแบบพี่ๆน้องๆครับ แพงกว่านิดหน่อยก็น่าจะเป็นราคาที่พี่น้องขอกันได้ครับ  ::)

rojmobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 05:05:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ราคาไม่เกี่ยงครับแต่ซัพพอร์ตนี่สำคัญ น้า เส ดูแลสุดยอดครับ  :D

smile mobile

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 11:54:24 am »
  • Publish
  • Publish
    ช่วงนี้ราคาขึ้นๆลงๆครับ ก่อนหน้านี้มีข่าวว่าจะเลิกซัพพอทหลายๆที่ก็ลดราคาลง แต่พอมีเวอชั่นล่าสุดออกมาราคาก็ดีดขึ้นไปอีก ราคาณ.ปัจจุบันผมขายอยู่ 3500 ครับ ก็ลองดูหลายๆที่นะครับ บางที่อาจจะถูกหรือแพงกว่านี้ แต่ผมอาศัยดูแลกันแบบพี่ๆน้องๆครับ แพงกว่านิดหน่อยก็น่าจะเป็นราคาที่พี่น้องขอกันได้ครับ  ::)

:o

Facebook Comments