ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้ Cyclone รี้ดไฟล์เพื่อใช้ในการปลดล็อค nokia SL3  (อ่าน 3009 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100

เมื่อได้ไฟล์ .log ก็เอาไฟล์ตัวนี้ไปแปลงเป็นไฟล์ .sha อีกที โดยคลิกที่ปุ่ม Browse ด้านล่างนี้ได้เลย
จากนั้นเลือกไฟล์ .log ที่่เพิ่งรี้ดเสร็จแล้วคลิก Make SHA เสร็จแล้วเซิฟเวอร์จะแปลงไฟล์ .sha ให้
[iframe=1025,750]http://www.mx-key.com/mxkeysl3freedejanconverter.php[/iframe]

เมื่อได้ไฟล์ .sha เรียบร้อยแล้วก็ส่งไฟล์ไปเจนโค้ดเพื่อหารหัสปลดล็อคอีกที ถ้ามีเครดิตอยู่แล้วก็สามารถส่งโค้ดผผ่านตัวโปรแกรมได้เลยครับ

ขอบคุณภาพจาก gsmunlockth.com
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2011, 05:59:05 pm โดย SE »

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 10
    • laomobilegsm
Re: การใช้ Cyclone รี้ดไฟล์เพื่อใช้ในการปลดล็อค nokia SL3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 05:39:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบใจครับ

ArtColo

• บุคคลทั่วไป
    Re: การใช้ Cyclone รี้ดไฟล์เพื่อใช้ในการปลดล็อค nokia SL3
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 04:28:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ danai8029

• VIP
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:12:17 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 2
    • อ.ภูเขียว
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 10:24:42 pm »
  • Publish
  • Publish
  • cycloneฟรีไม่ต้องเสียเครดิตแต่ต้องใช้คอมเทพ ผมเข้าใจถูกป่าวครับผม ขอบคุณคร้าบ
    รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
    ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

eikQsung

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 01:21:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • เเจ๋ว

Facebook Comments