ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมมีกล่อง superdoctor ตัวเก่าใช้ได้ไหมครับ  (อ่าน 1490 ครั้ง)

golf

• บุคคลทั่วไป
คืออยากทราบว่าจะกล่องตัวเก่าได้ไหมครับ

tonmobile

Re: ถ้าผมมีกล่อง superdoctor ตัวเก่าใช้ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 02:44:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คืออยากทราบว่าจะกล่องตัวเก่าได้ไหมครับ

ได้ไหมนี่ยังไงครับ
    ผมก็ใช้กล่องตัวเก่านะ ซื้อตอนออกมาครั้งแรกเลย ยังใช้ได้ปกติทุกอย่าง
    แต่ถ้าจะใช้กับ CommZero ต้องเลือกเป็น Box I ครับ

golf

Re: ถ้าผมมีกล่อง superdoctor ตัวเก่าใช้ได้ไหมครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 03:28:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

Facebook Comments