ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับ กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้  (อ่าน 2524 ครั้ง)

vat9

• บุคคลทั่วไป
ช่วยดูหน่อยครับ  กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้       

vat9

Re: ช่วยดูหน่อยครับ กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 03:39:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลงทะเบียนแล้วครับ
    เวลาใช้โปรแกรม MX-Key ต้องเปิดโปรแกรมของกล่องใหมครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ช่วยดูหน่อยครับ กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 05:36:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าเครื่องดับมาให้กด BUS CHECK ก่อนครับ ถ้าเครื่องเปิดติดก็ลองดูสายและหน้าสัมผัสครับ

visit99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 05:49:29 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ช่วยดูหน่อยครับ  กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้      

ต้องเลือก  interfac connec  ด้วยนะครับ

visit99

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 05:52:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลงทะเบียนแล้วครับ
    เวลาใช้โปรแกรม MX-Key ต้องเปิดโปรแกรมของกล่องใหมครับ
    แค่ต่อกล่อง  ทอนาโด ใว้เฉยๆ ไม่ต้องเปิดโปรแกรมทอนาโดครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 06:04:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ช่วยดูหน่อยครับ  กดสกนแล้วขึ้นแบบนี้      

ต้องเลือก  interfac connec  ด้วยนะครับ

อืม.........ใช่ๆ ยังไม่ได้เลือกเลยว่าจะให้โปรแกรมแฟลชผ่านกล่องอะไร สิทนี่ตาใวใช้ได้เลย  8)

vat9

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 06:05:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องเปิดติดใช้งานใด้ครับ  และสายก็ใช้ใด้ลองกับทอนาโดแล้วครับ  

vat9

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 06:12:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • Testing interface ...
     FBUS: Not supported
     MBUS: Not supported
     FLASH: Not supported
    DEMO mode only.
        หมายความว่าไงครับ

visit99

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 06:35:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หมายความว่ายังไม่ได้เลือก  interfac connec  นะครับ  ต้องเลือก ก่อน ครับ

vat9

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 08:02:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคณุครับพี่ visit99wy^^  ขอลองก่อนนะครับ

vat9

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2009, 08:16:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผ่านแล้วครับ  visit99wy^^  ขอบคณุครับ

Facebook Comments