ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์แมท เครื่อง ฟ้อง บูตโหลดเตอร์ ผิดผลาด  (อ่าน 1712 ครั้ง)

ออฟไลน์ dome

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 1

:-X    :-X     :-X

:o                                                                            :P

ฟอร์แมท เครื่อง ฟ้อง บูตโหลดเตอร์ ผิดผลาด  ขนาดเปลี่ยน baud ขึ้นสูงสุดก็ยังไม่ใด้

เป็นเครื่อง n 95s  อาการใส่ซิมแล้วดับ ครับ

8)       8)         8)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ฟอร์แมท เครื่อง ฟ้อง บูตโหลดเตอร์ ผิดผลาด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 02:32:09 am »
  • Publish
  • Publish
  • งั้นลองใช้ format FAT 3.3 ดูนะครับ อยู่ในวีอีตัวอัพเดทล่าสุดครับ
    ถ้าไม่หายลองใช้วิธีนี้ดู
    http://sethailand.no-ip.info/seforum/index.php/topic,110.msg298/topicseen.html#msg298
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 03:12:53 am โดย SE »

ออฟไลน์ dome

• AMT User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    Re: ฟอร์แมท เครื่อง ฟ้อง บูตโหลดเตอร์ ผิดผลาด
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 04:28:50 am »
  • Publish
  • Publish

•               :D   :D   :D             โหลดมาใช้แล้วครับ   ครั้งเดียว ผ่านเลยครับ   ขอบคุณครับ อ.เส       :-*    :-*    :-*

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 11:39:25 am »
  • Publish
  • Publish

•               :D   :D   :D             โหลดมาใช้แล้วครับ   ครั้งเดียว ผ่านเลยครับ   ขอบคุณครับ อ.เส       :-*    :-*    :-*
    รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยครับว่าใช้ตัวใหนผ่าน

Facebook Comments