ผู้เขียน หัวข้อ: Wallcome W980 เข้ากล้องแล้วค้างแฟรชไม่เป็นแน๊ะนำหน่อย  (อ่าน 1118 ครั้ง)

เจคิงส์ โฟนชอร์ป

• บุคคลทั่วไป
ช่วยหน่อยครับ ผมได้เครื่องลูกค้ามาซ่อม เป็นเครื่องเวลคัม สองซิม สีดำ รุ่น W980 ทำไงดีครับ ที่ผมมีคือกล่องยูนิเคเบิ้ลไอโมบาย+เสยูนิเคเบิล ส่วนโปรแกรมมีทั๊งแฟรชทูล ลีโอ และแคร็กแมงมุมที่ใช้กับยูนิเคเบิ้ลได้อ่ะครับ แต่หาสายไม่ถูกว่าจะใช้สายอะไร โปรแกรมใหน ว่าจะฟอแมตอ่ะครับ รบกวนหน่อยครับ

เจคิงส์ โฟนชอร์ป

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีคนใจดีเลยอ่า............ไม่มีคนสนใจผมเลย.... :'(

Facebook Comments