ผู้เขียน หัวข้อ: เน็ตใช้ไม่ได้จ้าาา  (อ่าน 1093 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เน็ตใช้ไม่ได้จ้าาา
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 01:24:38 am »
  • Publish
  • Publish
  • วันนี้เนตTt&Tที่ขอนแก่นใช้ไม่ได้ทั้งวันเลย หนหวยมาก ถ้าพรุ่งยังไม้ใด้อีกลงแดงแน่เลย มีอะไรก้ช่วยกันดูแลไปก่อนนะครับ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: เน็ตใช้ไม่ได้จ้าาา
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:05:53 am »
  • Publish
  • Publish
  • รับแซบ   ::) ???นึกว่าหนหวยย้อนบ่ถูกหวย คือผม   ???

Jinny

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:27:19 am »
  • Publish
  • Publish
  •  ::) ถ้าลุงลงแดงแล้วหนูจะมองออกไหมนี่ อิอิ  :P

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 10:28:54 am »
  • Publish
  • Publish
  • เง้อ ...........งั้นลงดำก็ได้........... :(

เน็ตยังใช้ไม่ได้เลย  ต้องใช้เน็ตผ่านมือถือ :'(

Jinny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 10:06:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เง้อ ...........งั้นลงดำก็ได้........... :(

เน็ตยังใช้ไม่ได้เลย  ต้องใช้เน็ตผ่านมือถือ :'(

ลุงน่าสงสารจังเลย....ไม่แกล้งแล้วจ้า ขอให้ใช้เน็ตบ้านได้เร็วๆนะคะ  8)

Facebook Comments