ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า " อาจารย์เส " หายไปไหนครับ  (อ่าน 964 ครั้ง)

ออฟไลน์ tao_muangphon

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
อาจารย์เสครับหายไปไหนครับ  รู้ไหมลูกศิษย์คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ;) ;)  ม่ายรุ ไม่เข้ามาเวปเลย  รวมพลคนรัก SE วันไหนครับ  ชนแก้ว. ชนแก้ว. ชนแก้ว.

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: อยากรู้ว่า " อาจารย์เส " หายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 09:58:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่ได้หายไปใหนหรอกครับ เนตที่บริษัทยังใช้ไม่ได้เลย แต่ถ้าอยากเจอก็นัดวันกันมาเลยครับ จันร์ - เสาร์ อยู่ในเมืองตลอดอยากไปใหนขอให้บอก

อิๆ อิๆ อิๆ

ออฟไลน์ tao_muangphon

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: อยากรู้ว่า " อาจารย์เส " หายไปไหนครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 10:11:16 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่มีอะไรครับเห็นเงียบๆๆ ว่าจะเข้าไปหา  ชนแก้ว. ชนแก้ว. ชนแก้ว. ว่าแต่อยู่ในเมือง จะว่างไหมหนอ (มีโมโตจะทำไทย) งั้นวันอาทิตย์ไม่แน่   ชนแก้ว. ชนแก้ว. ชนแก้ว.

Facebook Comments