ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องsetoolตัวนี้ยังใช้ได้มั้ยคับ  (อ่าน 2906 ครั้ง)

ออฟไลน์ mom

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
กล่องsetoolตัวนี้ยังใช้ได้มั้ยคับ
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:42:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมไม่ได้ใข้นานแล้ว พอกลับมาใช้หาโปรแกรมรองรับไม่ได้เลย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: กล่องsetoolตัวนี้ยังใช้ได้มั้ยคับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 09:24:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องดูว่ามีการ์ดในกล่องมั้ย ุ้ามีก็ติดตั้งกร์ดไดรเวอร์ ถ้ายังไม่ได้ก็ถอดการ์ดมาทำความสะอาดใหมครับ

ออฟไลน์ mom

• Newbie
    • *
    Re: กล่องsetoolตัวนี้ยังใช้ได้มั้ยคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 03:52:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ติดตั้งกร์ดไดรเวอร์ ใช้ตัวไหนคับ ผมรบกวนขอด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 09:39:54 am »
  • Publish
  • Publish
  • ติดตั้งกร์ดไดรเวอร์ ใช้ตัวไหนคับ ผมรบกวนขอด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ
    มีอยู่ในโฟลเดอร์ทุกเวอชั่นครับ ตัวอย่างถ้าใช้เวอชั่น 1.01 ไดรเวอร์จะถูกเก็บใว้ที่ v1.01\drivers\eGate_Driver ทีนี้ก็เลือกติดตั้งให้ตรงกับวินโดวของเราครับ

ออฟไลน์ mom

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 03:50:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบตุณมากคับ

Facebook Comments