ผู้เขียน หัวข้อ: ไอโฟน3จี wifi จาง บางทีเปิดได้แต่ไม่เชื่อมต่อ  (อ่าน 1585 ครั้ง)

ออฟไลน์ mom

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
มีวิธีแก้อย่างไรคับ ช่วยแนะนำด้วยคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ไอโฟน3จี wifi จาง บางทีเปิดได้แต่ไม่เชื่อมต่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:08:17 am »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าเป็นแค่ wifi อย่างเดียวก็เป็นที่ชุด wifi นั่นล่ะครับ แต่ยังไงก็อย่าลิมรีสโตร์ดูก่อนนะครับ

BoyzMZ

• บุคคลทั่วไป
    Re: ไอโฟน3จี wifi จาง บางทีเปิดได้แต่ไม่เชื่อมต่อ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2012, 12:03:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นเหมือนกันเลยครับ เครื่องผม

Facebook Comments