ผู้เขียน หัวข้อ: ก๊อปรูปภาพ เพลง หนัง ลงเครื่อง iPhone, iPad, iPod แบบไม่ต้องง้อ iTune  (อ่าน 2738 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rich

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 14
เบื่อไหม : กับการที่ต้อง Sync เพลง, หนัง, รูป กับ iTune เพียงอย่างเดียว
จะแก้ไข สร้างโฟว์เดอร์ใหม่ก็ต้องทำผ่าน iTune และที่สำคัญ ต้อง Sync ใน iTune ของเครื่องคอมที่บ้านเท่านั้น
จะไป Sync เครื่องอื่นเรอะ...ข้อมูลมีหายแน่นอน.....
ปัญหาเหล่านี้จะหมดไป เมื่อท่านใช้โปรแกรมอันสุดยอดนี้...Imtoo iPad Mate ด้วยโปรแกรมนี้โปรแกรมเดียวท่านสามารถ
1. Copy รูปภาพ เพลง หนัง ลงเครื่อง iPhone, iPad, iPod ได้ทุกเครื่อง Computer ที่มีโปรแกรมนี้
2. สร้าง Folder ใหม่หรือแก้ไข Floder เพลง รูป หนัง ใน iPhone, iPad, iPod ได้ทุกเครื่อง Computer ที่มีโปรแกรมนี้ (อันนี้แจ่มมาก...ผมชอมสุด ๆ )
3. สามารถ ตัดต่อ Vedio, DVD หรือแปลงหนังเข้าเครื่องได้เลย

เท่าที่ทดลองใช้งานมา ถือว่าเป็นโปรแกรมที่ตอบสนองความต้องการได้อย่างสมบูรณ์แบบเลยทีเดียวครับ
ต่อไปเราก็สามารถไป Install Program นี้ไว้ตามเครื่องต่าง ๆ ไม่ว่าจะที่บ้านหรือที่ทำงาน และเราก็สามารถ Copy ไฟล์รูป เพลง หนัง ต่าง ๆ ใส่ลงไปในเครื่องของเรา
โดยไม่ง้อ iTune และไม่ต้องกลัวว่าข้อมูลต่าง ๆ จะหายไปไหนอีกแล้วครับ.....

http://www.mediafire.com/?6xhh11d43y466w8

ขอให้สนุกกับการใช้ iPhone, iPad ของท่านนะครับ

abb

• บุคคลทั่วไป

p_mobile

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ niamirun

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 1
สุดยอดมาก ขอบคุณมกครับ

ออฟไลน์ fan.ram

• AMT User