ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องใหม่สำหรับมือใหม่และมือเก่าที่อยากแนะนำมือใหม่  (อ่าน 9723 ครั้ง)

jiw185

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ solo2513

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: -1
ครับผม
 ของขวัญ.

ออฟไลน์ kalasin165

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0

ออฟไลน์ pc2000

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ บี

• Newbie
  • *
ช่วยหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 02:38:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  '@-@ซัมซุง5360b โหลดค้างแก้ยังไงคค่ะ :-X

ออฟไลน์ TIE_udon

• VIP
    • Newbie
    แจ่มเลยครับ ชัดเจน รับแซ่บ... 8) 8) 8)

ออฟไลน์ sefe11

• Newbie
    • *
    การเล่นหวย ไม่ว่าจะเป็นสลากกินแบ่งรัฐบาล สลากออมทรัพย์ทวีสิน หรือสลาก ธ.ก.ส.  หวยหุ้น หวยใต้ดินหรือแม้แต่การส่งชิ้นส่วนอาหารเครื่องดื่มไปชิงโชค ก็ล้วนเป็นการปลูกฝังจิตใจให้ติดการพนันGclub onlineจากเว็บพนัน Gclub และเว็บ Gclub-slot ที่ฝั่งกัมพูชาหรือเกมส์กีฬา Sbobet ทั้งสิ้นแต่จะติดหรือไม่ติดมันอยู่ที่การเพิ่มปริมาณการซื้อ สมมุติว่ามีรายได้ 2 หมื่นบาท เอาเงินสัก 100 บาทไปเล่นหวยต่องวด ได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่ว่าอะไรแบบนี้คงไม่ใช่การติด แต่ถ้าไปกู้เงินแล้วเอาไปทุ่มซื้อเพราะคิดว่าเป็นเลขเด็ด เริ่มทำสิ่งที่ไม่สมเหตุสมผลเกินตัวแบบนี้เรียกว่าติดการพนันที่คล้ายกับการพนันGclub onlineจากเว็บพนัน Gclub และเว็บ Gclub-slot ที่ฝั่งกัมพูชา Holiday Palace หรือ Sbobet,royal1688 เหล่านี้ย่อมคอยซึมซับไปทีละนิดจนในที่สุดกลายเป็นติดการพนันGclub onlineจากเว็บพนัน Gclub และเว็บ Gclub-slot ที่ฝั่งกัมพูชา Holiday Palace หรือเกมส์กีฬา Sbobet,royal1688 และเกมส์ Gclub-slotonline ได้แบบไม่รู้ตัว และก่อให้เกิดปัญหาต่างๆมากมายตามมา ในผู้ป่วยที่ติดการพนันSlot-onlineจากเว็บพนัน Gclub และเว็บ Gclub-slot ที่ฝั่งกัมพูชา Holiday Palace หรือ royal1688 ส่วนใหญ่จะชอบคิดเข้าข้างตัวเองว่าเล่นได้เสมอ และจะนึกถึงเวลาที่ตัวเองเล่นชนะ หากเล่นได้ก็สนุกสนาน มีความสุข แต่หากเล่นเสียก็เกิดอาการซึมเศร้า บางรายคิดมากจนล้มป่วย และคิดฆ่าตัวตาย อาการเหล่านี้ล้วนเกิดขึ้นจากการติดการพนันGclub และเว็บ Gclub-slot ที่ฝั่งกัมพูชาหรือเกมส์กีฬา Sbobet,royal1688 ฟุตบอลออนไลน์ ทั้งหมดก็เป็นสาเหตุมาจากการเล่นหวย หรือการเสี่ยงโชค ส่งชิ้นส่วนสินค้าไปชิงโชคเพื่อหวังรางวัลใหญ่ๆ ก่อให้เกิดการซึมซับให้ติดการพนัน

ออฟไลน์ nirot

• Newbie
    • *
    ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments