ผู้เขียน หัวข้อ: แจก ไลน์วงจรตัวเต็ม Samsung Bittorrent ครับ มีครบ  (อ่าน 2364 ครั้ง)

mr_uem

• บุคคลทั่วไป

ตัวอย่าง เนื้อหา ในไลน์วงจรคับ  มีครบที่ต้องการเลย ทั้งเบสแบนด์ บล็อกไดอาแกรม พาธลิส ไลน์วงจร และ ทรูเบิล ชูทติ้งคับ

อันดับแรก สมัคร สมาชิกเว็บบิตก่อนครับ ตามลิ้งนี้ครับ

คลิกเพื่อสมัครสมาชิกเว็บบิตครับ

เมื่อสมัครเรียบร้อย แล้ว โหลดไฟล์.torrent  จากลิ้งข้างล่างเลยครับ

Sevice_manuals_for_Samsung_mobile_phones.rar.torrent

อีกไฟล์ครับ แบบ ทั้งโฟลเดอร์นะครับ ไม่ใช่แบบไฟล์เดียว เหมือน อันแรก สามารถเลือกโหลด รุ่นที่จำเป็นต้องใช้งานด่วนๆก่อนได้ครับ  น่าจะสะดวกกว่าครับ

Sevice_manuals_for_Samsung_mobile_phonesแบบแยกไฟล์.torrent

แล้วเปิดไฟล์ด้วยโปรแกรม bit ของท่าน แล้วโหลดเลยครับ ไม่ต้องใจร้อนครับ โหลดเรื่อยๆครับ ขนาด 1.18 Gb ครับ 
ถ้าจะให้โหลดได้เร็ว หากท่านใดโหลดจนเต็ม 100% แล้ว ให้ ปล่อยไฟล์ทิ้งไว้ให้โปรแกรมมัน seed ไฟล์ต่ออัตโนมัติครับ ยิ่ง seed หลายท่าน ยิ่งโหลดเร็วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2009, 04:21:41 pm โดย ڪے µemteam™ »

ออฟไลน์ byphone

• VH user
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 1
Re: แจก ไลน์วงจรตัวเต็ม Samsung Bittorrent ครับ มีครบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 05:32:28 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบตุณครับ

taiy

Re: แจก ไลน์วงจรตัวเต็ม Samsung Bittorrent ครับ มีครบ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 06:19:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ

NALAO99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 06:59:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แน่นอนจริงๆคนนี้ มีชองมาเซอร์ไพส์เสมอ

Facebook Comments