ผู้เขียน หัวข้อ: SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน  (อ่าน 3069 ครั้ง)

อาจชัย

• บุคคลทั่วไป
SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน แง๊

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 07:02:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คีบซัพพลายกินไฟเท่าไหร่ ้วทำอะไรไปบ้างครับ

อาจชัย

• บุคคลทั่วไป
    Re: SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:18:46 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่กินเลยครับ แต่ถ้าสลับขั้วชัพพลายมันก็จะตัด เดรื่องโดนนั่งทับมาครับ จอกับทรัชกรีนก็แตกด้วย   มันไม่กินกระแสครับ แต่เวลาจับชัพพลาย ยังไม่กดเปิดเครื่องหลอดไฟที่แป้นปุ่มมันจะติด(ไม่กินกระแสเลย)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 03:03:57 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่กินเลยครับ แต่ถ้าสลับขั้วชัพพลายมันก็จะตัด เดรื่องโดนนั่งทับมาครับ จอกับทรัชกรีนก็แตกด้วย   มันไม่กินกระแสครับ แต่เวลาจับชัพพลาย ยังไม่กดเปิดเครื่องหลอดไฟที่แป้นปุ่มมันจะติด(ไม่กินกระแสเลย)
    ย้ำ ic power ดูครับ บางรุ่น ic power ตัวเดียวกับ cpu นะครับ

Facebook Comments