ผู้เขียน หัวข้อ: wintesla2003.com ร่วมกับ se-thailand.com จัดอบรมเครื่องจีน ไอโมบายล์ที่ขอนแก่น  (อ่าน 10790 ครั้ง)

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 1

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ไม่รู้ว่าคอร์สนี้ อ.เส ฟิตไปถึงไหนแล้วครับ
เอามาแค่ 50% ก็พอนะครับ กลัวรับไม่ไหวครับ
 ชนแก้ว. ชนแก้ว. ชนแก้ว.

ตอนนี้กะลังซุ่มทำสื่อการสอนอยู่ครับ เดี๋ยวจะทยอยเอามาโชว์เรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ SE

ไปด้วย ;)
ให้ใวเลยเพื่อนเทน ตอนนี้ทางแก็งลิโพยืนยันแล้วว่ามาแน่ แล้วเจอกันครับ

time

• บุคคลทั่วไป
พักบ้านอ.เสได้ป่าวครับ ไม่มีเงินค่าที่พ้กอ่ะ แฮ่ๆ แฮ่ๆ

ออฟไลน์ SE

พักบ้านอ.เสได้ป่าวครับ ไม่มีเงินค่าที่พ้กอ่ะ แฮ่ๆ แฮ่ๆ
บ้านผมกว้างขวางมาก เสียอย่างเดียวไม่มีหลังคา :D :D :D

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • คะแนนน้ำใจ: 5
บ้านผมกว้างขวางมาก เสียอย่างเดียวไม่มีหลังคา :D :D :D
ผมขอพักบ้าน อ.เส ครับ หลังคาไม่มีไม่เป็นไร ผมเอาเต็นส์ไปกางเอา :P :P :P :P

chailaber

• บุคคลทั่วไป
ครับ ขอลายวงจร บลูทูธ ไอซี บลูทูธคุมมันอยู่ช่วงใหนคัฟ ม่ายมีลายดูเลยครับ ชอบคุณล่วงหน้าครับ

Facebook Comments