ผู้เขียน หัวข้อ: พร้อมจำหน่ายแล้วครับ NCK Dongle !!  (อ่าน 1661 ครั้ง)

visit99

• บุคคลทั่วไป
พร้อมจำหน่ายแล้วครับ NCK Dongle !!
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 02:03:09 pm »
  • Publish
  • Publish

• เป็น Dongle ที่พัฒนาเพื่อการปลดล็อค Alcatel และรุ่นแปลกๆโดยเฉพราะนะครับ ซึ่งตัว Dongle สามารถถอดระหัสปลดล็อคจากอี่มี่ได้เลยครับ
    ไม่จำเป็นต้องต่อเครื่องกับคอม ไม่ต้องหาสายเพื่อเชื่อมต่อ และไม่จำเป็นต้องเชื่อมต่อ Internet ก็สามารถปลดล็อคได้ครับ สามารถรับงานปลดล็อคออนไลนได้เลย
    เหมาะสำหรับท่านไหนที่อยู่ในโซนที่เจอรุ่นพวกนี้บ่อยๆครับ ปลดล็อค 3-4 ตัวก็ได้ทุนคืนแล้วครับ สำหรับ Dongle ตัวนี้เพราะราคาค่อนข้างถูกมาก

รุ่นที่ซัฟฟอตปัจจุบัน(เร็วๆนี้ Boom!! update แน่นอนครับ อันนี้แค่เริ่มต้นเปิดตัว)
    Support Model

ราคาตัวละ 1500 บาท
    สนใจติดต่อได้ที่ visit1_@hotmail.com
    สินค้ารับประกัน 6 เดือน พร้อมบริการซัฟฟอต ตลอดอายุคนใช้งาน!!
    Dongle ทุกตัวผ่านการทดสอบแล้ว ถ้ามีปัญหาเปลี่ยนอันใหม่ให้ทันทีครับ

ออฟไลน์ akeky

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0

Facebook Comments