ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อ.เส อยากได้โปรแกรม JAF แคล็ค  (อ่าน 2895 ครั้ง)

C_MOBILE

• บุคคลทั่วไป
รบกวน อ.เส อยากได้โปรแกรม JAF แคล็ค
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 04:19:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผม มีกล่องเปล่า JAF(แต่ไม่มี P-KEY ท่านไหนมีอยากขาย บอกด้วยนะครับ)
    ผมเลยโหลดมาจากหลายที่ มาติดตั้ง ยังๆๆไงก็ ยังถามหา  P-KEY
    และทำให้ โปรแกรมอื่นรวน
    จากการศึกษามาพอควรเห็นว่า อ.เส มีความรู้ ตอบกล่องนี้ชัดเจน
    อยากทราบวิธีติดตั้ง โดยละเอียดด้วยนะครับ
    คือเสียดายของนะครับ เพื่อเพิ่มความรู้นะครับ
    ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100

ออฟไลน์ JES

• Global Moderator
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    Re: รบกวน อ.เส อยากได้โปรแกรม JAF แคล็ค
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 06:53:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมมี P-KEY อยู่ครับถ้าสนใจหลังไมค์เลยครับ pm

Facebook Comments