ผู้เขียน หัวข้อ: Re: nk 7210c คอนแทค แก้อย่างไรครับ (ผ่านแล้วครับ)  (อ่าน 3155 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
mx-key ขึ้นแบบนี้ครับ

info กับ ทอร์นาโด

check กับ ทอร์นาโด

เขียน pm และ ui กับ ทอร์นาโด ได้แต่ไม่ผ่าน

รีแพรsd กับ mx-key ได้แต่ไม่ผ่าน อาการนี้แก้อย่างไรครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2011, 07:10:11 pm โดย ไตเติ้ลโฟน^ »

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: nk 7210c คอนแทค แก้อย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 12:59:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองตามนี้ดูครั

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 5
    Re: nk 7210c คอนแทค แก้อย่างไรครับ (ผ่านแล้วครับ)
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 07:08:57 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองตามนี้ดูครั

ใช้ mx-key แฟลทใหม่ ตามด้วยที่ อ.เส แนะนำ ต่อด้วย รีแพร์sd ต่อด้วย ไวร์pm แล้วมา ui ถึงผ่านครับ

ขอบคุณ อ.เส มากครับ

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments