ผู้เขียน หัวข้อ: Re: nk 5130c เปิดติดแล้วดับ(ผ่านแล้วครับ)  (อ่าน 4416 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
เครื่องมาเปิดติดแล้วดับ แฟลตด้วย mxkey ฟ้องอย่างนี้ครับ

แฟลตจบ ขึ้น phone not responding
ui ขึ้น full factory failed
ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: nk 5130c เปิดติดแล้วดับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:12:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • แฟลชตามโปรดักโค้ดหลังเครื่องก่อนครับ เดี๋ยวค่อยว่ากันต่อ อย่าลืมดูขา BSI ด้วยนะครับ

Re: nk 5130c เปิดติดแล้วดับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:22:39 am »
  • Publish
  • Publish
  • แฟลชตามโปรดักโค้ดหลังเครื่องก่อนครับ เดี๋ยวค่อยว่ากันต่อ อย่าลืมดูขา BSI ด้วยนะครับ
    ผมโหลดไฟล์ตามโปรดักโค้ดมาแฟลตเลยครับ ผมใช้หัว sfbus ครับ

Re: nk 5130c เปิดติดแล้วดับ(ผ่านแล้วครับ)
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:41:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แฟลตด้วย ทอร์นาโด ผ่านแล้วครับ น่าจะเป็นที่โปรแกรม mxkey 1.7ครับ ผมกลับไปใช้mxkey1.5ก็ผ่านครับ
    วันอบรมที่ขอนแก่นเอาไปให้ อ.เส ดูให้มันเป็นที่อะไรผมถึงใช้ 1.7ไม่ได้ แง๊ แง๊
    ขอบคุณ อ.เส มากครับ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments