ผู้เขียน หัวข้อ: n97 mini ติดระหัส (ขอความซ่วยเหสือ)  (อ่าน 2339 ครั้ง)

R.A.B

• บุคคลทั่วไป
n97 mini ติดระหัส (ขอความซ่วยเหสือ)
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 04:29:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีวิธีแก้ไหมครับ format แล้วไม่หาย
    เป็นเครื่องไทยแต่ใช้อยู่ต่างประเทศครับ   ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: n97 mini ติดระหัส (ขอความซ่วยเหสือ)
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 06:23:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าใช้ทอนาโดก็คลิกที่ PM Edit จากนั้นก็คลิกที่ Read PM ดูที่บรรทัด Security Code แล้วเอาระหัสที่เห็นมาใส่ตอนเปิดเครื่องครับ

Facebook Comments