Erectronics,Modify อีเล็กโทรนิกส์และการดัดแปลงเครื่องมือ > มือใหม่หัดซ่อม

ห้องใหม่สำหรับมือใหม่และมือเก่าที่อยากแนะนำมือใหม่

(1/5) > >>

SE:
ห้องนี้เปิดเพื่อนำเสนอเทคนิคในงานซ่อมรวมถึงการใช้เครื่องมือต่างๆสำหรับมือใหม่
สำหรับท่านที่มีเทคนิคดีๆหรือผ่านไปเจอบทความจากเว็บอื่นๆที่คิดว่าเป็นประโยชน์สำหรับมือใหม่ก็สามารถนำเสนอได้ที่ห้องนี้ได้เลยครับ
ในกรณีที่นำบทความมาจากเว็บอื่นช่วยดูด้วยนะครับว่าบทความดังกล่าวสงวนลิขสิทธิ์หรือไม่ หากไม่สงวนลิขสิทะฺก็อย่าลืมให้เครดิตเจ้าของบทความด้วยนะครับ
 ขอบคุณคร้าบ

danai8029:
รับทราบ ขอบคุณมากๆ ครับ

pimol.p:
ครับ

ekasan:
รับทราบครับอ.

inking:
 ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version