ผู้เขียน หัวข้อ: UST PRO II กับ NS PRO  (อ่าน 1176 ครั้ง)

kapom

• บุคคลทั่วไป
UST PRO II กับ NS PRO
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:52:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • สองกล่องนี้ แตกต่างกันตรงไหน ครับ นอกจาก แฟลสได้ 2 เครื่อง พร้อมๆกัน ของ UST PRO II  หรือ ว่าจะ ซื้อ NSPRo มาใช้ก็ไม่ได้แตกต่างกันมาก  ไม่รู้เกี่ยวกับ เวลาแฟลส แล้วอันไหน เสถียรกว่ากัน หรือ ว่าไฟลื แน่นอน กวากัน น่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ คนที่ใช้มาก่อน ก็ดี (สายที่แถมมามีกี่สายเท่ากันไหมครับ ) ขอบคุณครับ  ;)

Facebook Comments