ผู้เขียน หัวข้อ: เงียบไหมครับพี่น้อง  (อ่าน 2096 ครั้ง)

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
เงียบไหมครับพี่น้อง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 11:30:51 am »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมเดือนนี้สงกะสัย จะแย่ ที่ท่านอยู่กันเป้นไงบ้างครับ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เงียบไหมครับพี่น้อง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 12:02:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ก็ไม่ถึงกับเงียบนะ นานๆก็มีเสียงตีแมงวันทีเหมือนกัน  :(

amp_spv

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 12:05:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ก็ไม่ถึงกับเงียบนะ นานๆก็มีเสียงตีแมงวันทีเหมือนกัน  :(
    เข้าขั้นเลยครับน้าเส :( :(

num

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 12:09:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เงียบด้วยคนครับ สงสัยต้องหาอย่างอื่นมารองรับบ้างแล้วหละครับ  กำ. กำ. กำ. กำ.

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:01:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมเดือนนี้สงกะสัย จะแย่ ที่ท่านอยู่กันเป้นไงบ้างครับ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ คร่อกๆ

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:11:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เงียบด้วยคนครับ สงสัยต้องหาอย่างอื่นมารองรับบ้างแล้วหละครับ  กำ. กำ. กำ. กำ.
    ระดับเทพยังเงียบเลย แล้วร้านเล็กอย่างผมจะขนาดใหน  :'(

country

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:54:15 pm »
  • Publish
  • Publish
    ระดับเทพยังเงียบเลย แล้วร้านเล็กอย่างผมจะขนาดใหน  :'(

อาจารย์ขายเนื้อย่างด้วยเหรอครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 04:12:08 pm »
  • Publish
  • Publish

อาจารย์ขายเนื้อย่างด้วยเหรอครับ
    :-X  อิๆ

sukon1800

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 04:13:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไปเรื่อยๆๆ แต่  ตกลง มากๆๆ ไม่เหือน ก่อน นะ

ออฟไลน์ GloaminG

• AMT User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 06:22:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ::)   ท่าทางจะแย่กันหมด   วันๆ ฟังแต่ลูกชาย เสียงดังลั่นบ้าน   8)

Facebook Comments