ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ.....ร้านมือถือระวังครับ  (อ่าน 1011 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ.....ร้านมือถือระวังครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 12:48:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตอนนี้  แก๊งมิจฉาชีพ  ได้เข้ายกเค้าร้านใน อำเภออุทุมพรพิสัย  จังหวัด  ศรีสะเกษ
    โดยใช้วิธีการ ใช้คีมตัดเหล็ก ตัดกุญแจเข้าไปเลย ยกเครื่องทั้งตู้ ขอให้เพื่อน
    และจังหวัดใกล้เคียงระวังด้วยครับ เพราะตามท่สังเกตุดูช่วงนี้ถ้าได้เข้าร้านในอำเภอ
    ไหนมันจะ  ย้ายไปอำเภอถัดไปหรือ จังหวัดถัดไปเหมือนเดินสายหากิน และสุดท้าย
    ตำรวจก็จับไม่ได้เหมือนเดิม  เราคงต้องคอยระวังตัวเอาเองละครับงานนี้

แจ้งรายการของที่หายครับ ใครทราบข้อมูลช่วยเหลือกัน  ด่วน นี่บางส่วนนะครับ

Facebook Comments