ผู้เขียน หัวข้อ: เศรษฐกิจเช่นนี้ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนถึงจุดหมาย..KEEP WALKING เดินต่อไปอย่าได้ท้อ  (อ่าน 1785 ครั้ง)

Jinny

• บุคคลทั่วไป
KEEP WALKING
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

....KEEP WALKING...

:P

teng

จะไห้หัวเราะ หรือว่าร้องไห้ดี  ;D แง๊

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100

ampmobile

เดินไปข้างหน้าต่อไปแบบนี้คงไม่เกินร้อยเมตรเหรอกน้องเอ๋ย
ขนาดแค่นี้ก็ลื่นน้ำลายพวกๆพี่ๆแล้ว(รู้สึกวันนี้จะมาแนวxxxตั้งแต่เมล์ส่วนตัวแล้วนะทำเอาตกใจ)
:-\ แฮ่ๆ

Jinny

จะไห้หัวเราะ หรือว่าร้องไห้ดี  ;D แง๊

จินคิดว่าน่าจะหัวเราะดีใจจนน้ำตาเล็ดมากกว่ามั้งคะคุณเท่ง อิอิ    :-\

:-\ :-\ :-\

เดินไปข้างหน้าต่อไปแบบนี้คงไม่เกินร้อยเมตรเหรอกน้องเอ๋ย ขนาดแค่นี้ก็ลื่นน้ำลายพวกๆพี่ๆแล้ว(รู้สึกวันนี้จะมาแนวxxxตั้งแต่เมล์ส่วนตัวแล้วนะทำเอาตกใจ) :-\ แฮ่ๆ

:-[ น้ำลายลุงเสกะพี่นึงหกเต็มห้องนี้ไปหมดแล้ว
สงสารคนเข้ามาทีหลังจัง กลัวเขาหกล้ม อิอิ
   :P

TEAM DRAGON

โห!!!!! เดินแบบนี้อยากไปเดินตามจัง

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\

Facebook Comments