ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้หัวโตมีเรื่องมารบกวนค่ะ รบกวนขอไฟลืไทย ไอโฟนจีนรุ่น i68  (อ่าน 6942 ครั้ง)

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
  • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
iphone จีน  /Sci Phone i68/ mtk 6225 / kingstar25_germini_pcboi_gprs_mt6225_soomi_germini_w08_12_bin

http://rapidshare.com/files/217261854/pe1n.rar.html

เพิ่งหัดทำเครื่องจีนค่ะ ทำไฟล์ไทยเสียเงินเท่าไรคะ รบกวนแจ้งด้วยค่ะ 0875404402 หัวโตค่ะ ช่วยหัวโตด้วย ลูกค้าจะค่าแล้ววววค่ะ ฮือๆๆๆๆ  ขอรบกวนพี่ๆๆๆๆ

:'( :'( แง๊ แง๊ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ลองดูครับ
 yo!
KINGSTAR25_GEMINI_PCB01_GPRS_MT6225_S00.MAUI_GEMINI_W08_12.BIN

ข้อความถูกซ่อน คุณต้องแสดงความเห็นหรือขอบคุณก่อน

ออฟไลน์ KuyT

• Jr. Member
  • **
ขอแย่งหัวโตก่อนนะครับ อิอิอิ ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D

• AMT User
  • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
ขอแย่งหัวโตก่อนนะครับ อิอิอิ ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D

ขอบคุนมากๆๆๆๆๆค่า ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    2 วันแล้ว 

• AMT User
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ผ่านแล้วๆๆๆๆๆๆ ขอบคุนมากๆๆๆค่าขอบคุนค่ะ  :D :D :D ใชโยๆๆๆๆ ตัวแรกที่หัดทำไทยแล้วผ่านเองกะมือ ขอบอกๆๆๆๆๆๆ   แง๊ แง๊ แง๊ แง๊  ดีใจจังเล้ยๆๆๆๆ ;D ;D

ออฟไลน์ KuyT

• Jr. Member
  • **
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ผ่านแล้วๆๆๆๆๆๆ ขอบคุนมากๆๆๆค่าขอบคุนค่ะ  :D :D :D ใชโยๆๆๆๆ ตัวแรกที่หัดทำไทยแล้วผ่านเองกะมือ ขอบอกๆๆๆๆๆๆ   แง๊ แง๊ แง๊ แง๊  ดีใจจังเล้ยๆๆๆๆ ;D ;D
อิอิอิ สม

uro

• บุคคลทั่วไป
 ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User

gergely21

hong_2000

w.s.k

:-)ดีใจด้วย พมขอลองfileนี้ด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
ขอเก็บด้วยคนครับอาจารย์ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ton_mobile

ขอเก็บด้วยครับ

ออฟไลน์ anan2522

• Newbie
  • *

Facebook Comments