ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเล่นเกมส์ i-phone เครื่องจีน  (อ่าน 1493 ครั้ง)

Tharathorn

• บุคคลทั่วไป
อยากเล่นเกมส์ i-phone เครื่องจีน
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 09:45:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • ซื้อ i-phone เครื่องจีน มาครับ
    แ่มันเล่นเกมส์ ไม่ได้ พอจิ้มเข้าเกมส์ มันก็บอกว่า Java อะไรซักอย่างนี่แหละครับ
    ทำไงดี เกมส์มีเยอะแต่เล่นไม่ได้ซักอัน

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    โก้
    Tharathorn_44@hotmail.com
    Tharathorn44@gmail.com

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: อยากเล่นเกมส์ i-phone เครื่องจีน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 10:58:37 am »
  • Publish
  • Publish
  • ต้องหาเครื่อรุ่นเดียวกันแล้วก็อปเกมจากเมมของเครื่องนั้นมาครับ ลองถามร้านที่ซื้อมาดูนะครับ

Facebook Comments