ผู้เขียน หัวข้อ: x6 จีน ลงเกมส์ ยังไงครับ  (อ่าน 2012 ครั้ง)

pe2519

• บุคคลทั่วไป
x6 จีน ลงเกมส์ ยังไงครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:01:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • x6 จีน ผมจะลงเกมส์และเปิด gprs ทำอย่างไรครับ
    ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100

pe2519

• บุคคลทั่วไป
    Re: x6 จีน ลงเกมส์ ยังไงครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:13:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  อา se ครับ gprs เดี๋ยวลองดูครับ ส่วนเรื่องเกมส์ ยังไม่รู้ครับ คือถ้าผมโหลด แล้ว ไปลงใน memory card ผมจะต้องตั้ง foldel ยังไงครับ ให้ เครื่องมันเห็นนะครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: x6 จีน ลงเกมส์ ยังไงครับ
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 06:20:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อา se ครับ gprs เดี๋ยวลองดูครับ ส่วนเรื่องเกมส์ ยังไม่รู้ครับ คือถ้าผมโหลด แล้ว ไปลงใน memory card ผมจะต้องตั้ง foldel ยังไงครับ ให้ เครื่องมันเห็นนะครับ
    ปกติมันก็เลือกดูทีละโฟลเดอร์ได้อยุ่แล้วครับ แต่เพื่อให้ง่ายในการแยกหมวดหมูก็ตั้งชื่อโฟลเดอร์ java ก็ได้ครับ

Facebook Comments