ผู้เขียน หัวข้อ: i4 ลูกค้าอัฟเครื่องเองขึ้นหน้า usb ค้าง ครับ  (อ่าน 2373 ครั้ง)

ออฟไลน์ domon

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
iphone4 ลูกค้าอัฟเครื่องเองขึ้นหน้า usb ค้าง ผมเอามารีสโตเครื่องใหม่แต่ไม่ผ่านขึ้น ERROR 1604 ครับ ลองหลายรอบแล้วไม่ผ่าน รบกวนขอคำเเนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: i4 ลูกค้าอัฟเครื่องเองขึ้นหน้า usb ค้าง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 03:00:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  เข้า dfu หรือ pwn แล้วอัพใหม่
    ใช้เวอชั่นล่าสดทั้งไอจูนและเฟิมแวร์
    เปลี่ยนคอมใหม่

ถ้าไม่ได้จริงๆเปนที่บอร์ดครับ เพิ่งส่งเคลมไปเหมือนกันอาการนี้เลย

• Newbie
    • *
    Re: i4 ลูกค้าอัฟเครื่องเองขึ้นหน้า usb ค้าง ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 06:33:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ทำทุกทางแล้วครับยังไม่ได้

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 09:14:08 am »
  • Publish
  • Publish
  • ลองไปใช้คอมอีกเครื่อง ขึ้น error1 ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 09:31:44 am »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าเป็นเคร์๋องศูนย์ก็ลองเข้าศูนย์ดูครับ จากที่ได้ยินมาอาการนี้ต้องเปลี่ยนบอดครับ แต่ถ้าเป็นเครื่องนอกบอร์ดที่ผมมีนะครับ เคลมที่ผมได้เลย :D

kuukae

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 09:17:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สงสัยจะได้ของใหม่

Facebook Comments