ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเพื่อนสร่างเมา  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ jd

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 16
ช่วยเพื่อนสร่างเมา
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 08:28:17 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตำรวจเดินตรวจตราบริเวณ RCA ตามนโยบายจัดระเบียบสังคม
    พบภาพพิศดารภาพหนึ่ง
    มีชายคนนึงยืนเอานิ้วแยงก้นชายอีกคนนึงอยู่ในความมืดแถวที่จอดรถ

\"คุณมาทำอนาจารอะไรแถวนี้\" ตำรวจถามนึ
    \"เปล่าอนาจารนะครับคุณตำรวจ\"
    ชายคนที่เอานิ้วแยงก้นเพื่อนแย้ง
    \"เพื่อนผมเมามาก ผมแค่จะช่วยให้ มันอ้วกจะได้สร่างเมาเร็ว ๆ
    \"พูดเป็นเล่นน่ะ\" ตำรวจไม่เห็นด้วย
    \"คุณเอานิ้วล้วงก้นยังงี้มันจะหายเมาได้ยังไง\"
    \"ใจเย็นสิคร้าบ\" เขายิ้มเผล่
    \"รอผมเอานิ้วมายัดปากมันก่อน ดูซิว่ามันจะอ้วกมั้ย\"

คลิ๊กเลย [/size] http://www.rap3g.com/forum/index.php?topic=4182.0

ที่เดียวที่คุณจะทำโปรแกรมได้อย่างง่าย ๆโดยไม่ต้องกังวลอีกต่อไป[/move

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: ช่วยเพื่อนสร่างเมา
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 06:37:46 am »
  • Publish
  • Publish
  • อือๆน่าจะสร่างอยู่หรอก ;D

Facebook Comments