ผู้เขียน หัวข้อ: ซุปเปอร์ด็อก แฟลชไม่ได้ รี้ดไม่ได้ ฟอร์แมตไม่ไป เอาตัวนี้ไปใช้เลย  (อ่าน 4329 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ตั้งแต่วันที่ 1 ก.ย ที่ผ่านมาหลายท่านคงเจอปัญหากับชุปเปอดอกเตอร์ที่ แฟลชไม่ได้ รี้ดไม่ได้ ฟอร์แมตไม่ไป กดอะไรก็จะเหมือนกด readinfo อย่างเดียว จริงๆปัญหหานี้เกิดจาก Download Agent library หมดอายุ
วิธีแก้ใขก็โหลดเวอชั่นใหม่มาวางทับในโฟลเดอร์ แต่สำหรับท่านที่ไม่เก่งเรื่องการใช้คอมอาจจะงงๆซักหน่อยผมจึงทำตัวนี้มาให้ วิธีใช้งานก็แค่แตกไฟล์ออกมาก้เปิดโปแกรมใช้ได้เลยครับ

http://www.mediafire.com/?qrmr6vfjsqc1v1z

ออฟไลน์ R_leing

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0

ออฟไลน์ hitech_phone

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ pmmp1980

• Newbie
  • *
ขอลิ้งค์ ใหม่ได้มั้ยครับ ลิ่้งค์ เสียครับ โหลดไม่ได้

ออฟไลน์ booleu

• Newbie
  • *
ขอลิ้งค์ ใหม่ได้มั้ยครับ ลิ่้งค์ เสียครับ โหลดไม่ได้

Facebook Comments