ผู้เขียน หัวข้อ: แฮ็คเซิฟเวอร์ทอนาโด (โหลดไฟล์โดยไม่ต้องใช้กล่อง) สำหรับ JAF และกล่องที่ไม่มี HWK  (อ่าน 32909 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thekobbb

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0

ออฟไลน์ Saendee21

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0

DOUBLEMILK

• บุคคลทั่วไป
 โอ๋ๆ โอ๋ๆ โอ๋ๆ โอ๋ๆขอบคุณครับ

B.B.Mobile

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ byphone

• VH user
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 1
 อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ

moopingkai

หลายท่านใช้กล่องแฟลชที่ไม่มี hwk หรืออาจจะใช้กล่อง jaf แต่อยากได้ไฟล์แฟลชรุ่นใหม่ๆมาใช้กับโรแกรม jaf หรือ mxkey crack รวมไปถึงท่านที่อยากได้ไฟล์และโปรแกรมศูนย์ของ samsung LG เพื่อมาแฟลชกับกล่องแฟลชเครื่องจีนรวมถึงลายวงจรก็สามารถโหลดไฟล์จากที่นี่ได้เลยครับ

ต้องใช้ FireFox นะครับ ใครยังไม่มีไปโหลดที่นี่
ไฟล์ที่โหลดได้ในครั้งแรกจะเป็นสกุล .torrent นะครับ ต้องใช้โปรแกรม utorren เปิดเพื่อจะดาวน์โหลดไฟล์ ท่านที่ยังไม่มีสามารถโหลดได้ที่นี่ครับ

you need firefox for this page.
torrent file from support site need to open with utorrent
enjoy

yo!

Facebook Comments