ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยว่าcpf2ของผมทำไมแฟรชเครื่องไอโมบายไม่ได้ครับ  (อ่าน 2570 ครั้ง)

potfangs

• บุคคลทั่วไป
เวลาหาสายจะหาไม่เจอครับถ้าเจอก็จะฟ้องเป็นcpuอื่นที่ไม่ใช่mtkครับไอโมบายทุกรุ่นเลยครับเครื่องจีนไม่ปัญหาครับงงคนอื่นเป็นเหมือนผมป่าว ฮือๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
สายไฟขาดในรึปล่าวครับ เจอบ่อยๆ

potfangs

สายยกไปทั้งชุดแล้วไปแฟรชกับcpfไม่มีปัญหาครับน้าเส

potfangs

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
งั้นคงต้องดูเรื่องไดร์เวอร์ ลบแล้วลงใหม่ ย้ายคอม ตามลำดับ ถ้ายังเหมือนเดิมก็เป็นที่กล่องล่ะครับ

Thanawat

อาจารย์เสครับ เวลาเราจะแฟลชไอโมบาย ต้องเข้าแฟลชทูลก่อนหรือเปล่าครับ งงมาตั้งนานแว้ว หรือว่าต้องทำแฟลชทูลที่ตรงรุ่นของมัน งั้นเราต้องดาวโหลด แฟลชทูลทุกเวอร์ชั่นเลยหรือครับ และปกติ cpf2 แฟลชไอโมบายได้เลยป่าวครับ

Facebook Comments