ผู้เขียน หัวข้อ: CPF 1 ซื้อต่อจากเพื่อนแต่ใช้ไม่เป็น  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
CPF 1 ซื้อต่อจากเพื่อนแต่ใช้ไม่เป็น เพราะไม่มีคู่มือให้เลยใครมีคู่มือใครมีคู่มือโดยละเอียดช่วยเมตตาด้วย :'( :'(

ton_mobile

Re: CPF 1 ซื้อต่อจากเพื่อนแต่ใช้ไม่เป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 11:58:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • ลองดูนะครับ ติดขัดตรงไหนก็ลองโพสมานะครับ ผิดพลาดหรือล่าช้าประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ
    http://www.4shared.com/file/62923652/d884de46/HOW_TO.html

ampmobile

Re: CPF 1 ซื้อต่อจากเพื่อนแต่ใช้ไม่เป็น
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 02:27:30 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เข้าไปโหลดไม่ได้ครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 07:50:29 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยังไม่ได้เลยครับ :( :(

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 08:26:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โหลดได้นะครับ คลิกตามลิ้งแล้วคลิกที่ปุ่ม Download แล้วรอมันนับถอยหลังครู่นึ้งเราก็คลิกที่ Click here to download this file ได้เลย

ampmobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 12:27:31 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณทุกท่านครับได้แล้วเดี๋ยวลองศึกษาดูครับ  ถ้าติดขัดอย่างไรคงต้อง ขอความช่วยเหลืออีกเพราะเครื่องชอฟแวร์เครื่องรู้สึกว่าตัวเองอ่อนมาก

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 04:08:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณทุกท่านครับได้แล้วเดี๋ยวลองศึกษาดูครับ  ถ้าติดขัดอย่างไรคงต้อง ขอความช่วยเหลืออีกเพราะเครื่องชอฟแวร์เครื่องรู้สึกว่าตัวเองอ่อนมาก
    เล่นไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เข้าที่ครับ  :D

ton_mobile

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 06:24:14 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ก้าวแรกอาจจะยากหน่อยครับ พอเข้าใจก็จะง่ายแล้วครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ติดขัดอะไรก็โพสมาครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 11:23:11 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากในความมีน้ำใจของทุกท่านผิดถูกชี้แนะด้วยครับ มีอะไรผมช่วยได้ช่วยเต็มที่ครับ

adeszy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 08:48:55 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ของผมซื้อมาเป็นปีกว่าจะใช้คล่องเป็นกำลังใจให้ครับ

Facebook Comments