ผู้เขียน หัวข้อ: Rd info ได้แบบนี้เกิดจากอะไรครับ  (อ่าน 2141 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
Rd info ได้แบบนี้เกิดจากอะไรครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 01:23:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คือเครื่องตัวนี้เปิดติดปกติ SKG-M222 แต่ต้องการดูดไฟล์เก็บไว้
    สแกนหาขาเรียบร้อย พอใช่คำสั่ง Rd info มันเป็นตามภาพครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: Rd info ได้แบบนี้เกิดจากอะไรครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 01:31:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น่าจะมีปัญหาที่เวอชั่นเก่านะครับ ลองใช้เวอชั่น 5.3 ดูรับ
    http://www.xintel.com.cn/uploadfile/vemtk_v5.3EN.rar

teng

Re: Rd info ได้แบบนี้เกิดจากอะไรครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 02:50:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • พอโหลดจะเสร็จทีไรมันขึ้นอย่างนี้ทุกครั้งเลย 4 ครั้งแล้ว

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 02:55:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โปรแกรมสแกนไวรัสบล็อกใว้ครับ ต้องปิดก่อน

teng

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2009, 02:59:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โปรแกรมสแกนไวรัสบล็อกใว้ครับ ต้องปิดก่อน
    บล็อกไว้แล้วครับ เดี๋ยวเย็นๆค่อยลองโหลดใหม่ แฮ่ๆ

teng

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 03:48:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โหลดมาแล้วครับ แต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม แต่ทีสำคัญเลย
    ลองเอาเครื่องมือ 1 หน้าตู้ในร้านทุกตัวมาทดลอง ก็ไม่ได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 04:58:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • งั้นคงต้องลองกับ spiderman crack แล้วลาะครับ

teng

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:04:50 pm »
  • Publish
  • Publish
  • งั้นคงต้องลองกับ spiderman crack แล้วลาะครับ
    ครับอาจารย์ เดี๋ยวลองใหม่ แต่แปลกตรงที่ เครื่องในร้านทุกตัวมีอาการนี้ทั้งหมดเลยครับ
    เป็นเครื่องมือ 1 ด้วยผมละงงเลย

Facebook Comments