ผู้เขียน หัวข้อ: VE-King ป่วยหาขาไม่เจอ  (อ่าน 1230 ครั้ง)

vat9

• บุคคลทั่วไป
VE-King ป่วยหาขาไม่เจอ
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 05:31:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  VE-King ป่วยหาขาไม่เจอ  ช่วยทีครับ ฮือๆ ฮือๆ

jamebb07

• บุคคลทั่วไป
    Re: VE-King ป่วยหาขาไม่เจอ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:06:47 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตรวจเช็คสายที่คีบไฟให้โทรศัพท์ดูครับ    ผมเจอบ่อยมากครับ  อาการนี้    บางทีเล่นซะผมหลงเข้าป่าไปเลย
     ก้ากๆ ก้ากๆ ก้ากๆ ก้ากๆ ก้ากๆ

Facebook Comments