ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม Siemens ใช้กับกล่อง ทอนาโด New  (อ่าน 4115 ครั้ง)

Jack

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 1
Re: โปรแกรม Siemens ใช้กับกล่อง ทอนาโด New
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 12:59:12 am »
  • Publish
  • Publish
  • น่าแจ๊กลองหรือยังครับ มันใช้ได้ดีไหม แบบไม่มีดองเกิ้ลน่ะครับ แล้วมันต้องตัดเทสพ้อย เหมือนเดิมหรือเปล่าครับ

ต้องหาเครื่องลองบ้างละ

ดีใจๆ :'(

ออฟไลน์ booleu

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: โปรแกรม Siemens ใช้กับกล่อง ทอนาโด New
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2008, 10:28:06 am »
  • Publish
  • Publish
  •  ประกาศ...

tonmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2008, 04:35:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น่าแจ๊กลองหรือยังครับ มันใช้ได้ดีไหม แบบไม่มีดองเกิ้ลน่ะครับ แล้วมันต้องตัดเทสพ้อย เหมือนเดิมหรือเปล่าครับ

ต้องหาเครื่องลองบ้างละ

ดีใจๆ :'(

ใช้กับ Siemens ได้เลยไม่ต้องผ่านดองเกิ้ลครับ
    คุณสมบัติทั่วไปก็คือ เอา Joker [EGold] มารวมไว้กับ Papua [SGold]
    โดยอาศัยพอร์ตของ Tornado แค่นั้นเองครับ
    ส่วน TestPoint ก็ยังต้องทำอยู่ดีอ่ะล่ะ

panya450

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 07:57:14 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอโปรแกรม  โปรแกรม Siemens ใช้กับกล่อง ทอนาโด

Facebook Comments