ผู้เขียน หัวข้อ: จะฮาดีใหมครับพี่  (อ่าน 1049 ครั้ง)

love jum

• บุคคลทั่วไป
จะฮาดีใหมครับพี่
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2009, 08:36:32 pm »
  • Publish
  • Publish

• ลูกค้าเดินมาบอกว่านอ้งนอ้ง ฆ่าเชื้อราให้พี่หน่อย 555555+
     ;D ;D ;D ;D แฮ่ๆ แฮ่ๆ :05 :05 :-) :-) อ้วก! อ้วก! อ้วก!

ออฟไลน์ M.MOBILE

• SETOOL user
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: -1
    Re: จะฮาดีใหมครับพี่
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 12:07:55 am »
  • Publish
  • Publish
  • มีแต่ร้านผมลูกค้าบอกว่า ใส่ไว้รัสน่อย ผมไม่เข้าใจก็เลยถามอีกครั้ง ก็กลับมาตอบอีกครั้ง เอาหนังดาด้า ที่ไหนได้ลูกค้าไม่กล้าบอกเอาหนังดีๆ อิๆๆ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: จะฮาดีใหมครับพี่
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:57:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • บางพวกมา   พี่ช่วย แฟก   ให้หน่อย   ผมนี้งง  สงสัยต้องหาเงินซื้อกล่องใหม่เพื่อมาแฟก  เพราะกล่องเราไม่มีแฟกกับเขาแล้ว  เรานี่ไม่มันสมัยเลยร้านนู้นบอกมา ??? ???

Facebook Comments