ผู้เขียน หัวข้อ: MX-key ผมขึ้นแบบนี้ครับ  (อ่าน 1564 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 11
  • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
MX-key ผมขึ้นแบบนี้ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:01:39 am »
  • Publish
  • Publish
  • MX-key ผมขึ้นแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ pom_twz^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 18
    • Sonork 100.1597190
    Re: MX-key ผมขึ้นแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:00:07 am »
  • Publish
  • Publish
  • คลิก disconnect  แล้ว ไปที่ตัว dongle สไลด์ฝาแล้วเอาซิมการ์ดออกมาครับ ใช้ยางลบทำความสะอาดเหมือนกับซิมการ์ดทั่วไปครับ
    ใส่กลับ แล้วเสียบdongle กดปุ่ม restart อีกครับครับแล้วดูผล
    Debsirin 23-26(98)  Royal Thai Marine 1/2529

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    Re: MX-key ผมขึ้นแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:15:17 am »
  • Publish
  • Publish
  • คลิก disconnect  แล้ว ไปที่ตัว dongle สไลด์ฝาแล้วเอาซิมการ์ดออกมาครับ ใช้ยางลบทำความสะอาดเหมือนกับซิมการ์ดทั่วไปครับ
    ใส่กลับ แล้วเสียบdongle กดปุ่ม restart อีกครับครับแล้วดูผล

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ 8)

Facebook Comments